Taron Taro na Waƙoƙi na Farko na 2021 na CalPoets
Asa, Agu 21
|Zuƙowa
Kasance tare da mu don yanke-baki, karshen mako, taron wakoki mai nuna Tongo Eisen-Martin FREE ~ TA DONATION
Time & Location
21 Agu, 2021, 09:00 – 22 Agu, 2021, 16:00
Zuƙowa
About the event
CALPOETS' 2021 KYAUTA ALAMAI
FALALAR TONGO EISEN-MARTIN
Wannan babban taron tattaunawa na wakoki na karshen mako an shirya shi ne ga duk mutane, matasa masu tasowa, waɗanda ke da sha'awar fasahar adabi - gami da mawaƙa, marubuta, malamai, ɗalibai da ƙari. Abubuwan da aka bayar za su haɗa da bitar rubuce-rubucen ƙirƙira, karatun waƙa, da kuma gabatar da abubuwan da aka tsara don koyar da waƙoƙi a cikin saitunan al'umma. Za a sami cikakken menu na sadaukarwa Asabar - Lahadi, Agusta 21st-Agusta 22nd, 2021. Ana buƙatar yin rajista amma masu rajista za su iya zaɓar waɗanne tarurrukan da za su shiga. Taron zai gudana akan ZOOM azaman tsarin taro. Taro na kyauta ne. Ana ƙarfafa gudummawar don taimaka mana rufe biyan kuɗi ga masu gabatarwa, da samar da taron.
Tsawon shekaru 57, mawakan California a cikin Makarantu sun kawo sihiri mai ƙarfi na ƙirƙirar waƙa da aiki ga ɗalibai sama da miliyan ɗaya. Aikinmu yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci! Nazarin ya nuna cewa shigar ɗalibi a cikin fasaha yana da alaƙa da ƙwarewar ilimi mai zurfi, haɓaka daidaitattun makin gwaji, babban saka hannu a hidimar al'umma da ƙarancin raguwar ƙima.
Ƙirƙira shine ƙwarewar #1 da ake so a kasuwar aiki ta yau. Koyarwar waƙa tana gina tausayawa da jin daɗin zama cikin saitin aji. Waƙa da fasaha na iya zama kayan aiki mai ƙarfi, waraka ga makarantu da al'ummomin da ke murmurewa daga bala'o'i da sauran raunuka kamar tashin hankali na bindiga. Wannan taron karshen mako yana buɗewa ga jama'a kuma an tsara shi zuwa ga masu fasahar koyar da adabi (ga duk masu sauraro), malaman aji, mawaƙa, ƴan takarar MFA da ƙari. Abubuwan da ke ciki za su kasance masu sha'awar waɗanda sababbi don koyar da fasahar adabi da kuma "tsoffin huluna" a tsakaninmu.
Za a gudanar da taron a matsayin Taron Zuƙowa. Wasu daga cikin tarurrukan na iya samun mahalarta sama da ɗari, yayin da wasu tarurrukan za su kasance masu kusanci sosai. Mun yi farin cikin yin amfani da mafi yawan wannan fa'ida, sararin taro na kama-da-wane domin ƙarfafa hanyar sadarwar mu da gina al'umma.
Mahalarta masu rijista kawai za su karɓi bayanin shiga. Kuna marhabin da ku halarci taron gabaɗaya ko zaɓi kuma zaɓi bita waɗanda suka dace da abubuwan da kuke so. Babu buƙatar yin rajista don takamaiman bita a gaba. Kawai shiga kuma ku ci gaba zuwa bita ta amfani da hanyar haɗin Zuƙowa da za a bayar.
Yayin da ake yin waya zuwa wurin taron zai yiwu, don mafi kyawun ƙwarewar taro, muna ba da shawarar shiga cikin kwamfuta tare da haɗin wifi mai kyau. Za a shirya taron ta yadda kowane mai halarta zai kasance a bayyane ga sauran rukunin, duk da haka kuna iya kashe ko kunna kyamarar ku. Duk mahalarta za a kashe su, duk da haka za a iya samun lokacin da ɗaya ko fiye da mahalarta ba a soke su don rabawa tare da ƙungiyar.
Tongo Eisen Martin: Asalin asali daga San Francisco, Tongo Eisen-Martin mawaƙi ne, ma'aikacin motsi, kuma malami. An yi amfani da sabon tsarin karatunsa na kisan gilla da ake yi wa Baƙar fata, muna tuhumar kisan kiyashi kuma, an yi amfani da shi azaman kayan aiki na ilimi da tsari a duk faɗin ƙasar. Littafinsa mai suna, "Wani Ya Mutu Tuni" an zabi shi don lambar yabo ta California. Littafin nasa na baya-bayan nan mai suna "Heaven Is All Goodbyes" jerin mawaƙa na City Lights Pocket ne suka buga, an zaɓe shi don Kyautar Waƙar Griffins kuma ya sami lambar yabo ta Littafin California da lambar yabo ta Littafin Amurka. Littafinsa mai zuwa "Blood On The Fog" yana fitowa a wannan faɗuwar a cikin jerin mawaƙan Aljihu na City Lights. Shi ne mawaƙi na takwas na San Francisco.
Cikakkun bayanai gami da jadawalin taro, suna nan tafe.
Tickets
FREE TICKET
The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 0.00Sale endedFREE + $25 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 25.00Sale endedFREE + $50 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 50.00Sale endedFREE + $100 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 100.00Sale endedFREE + $250 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event. The conference will likely be hosted on Zoom. Invitation information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 250.00Sale endedFREE + $500 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 500.00Sale endedFREE + $1,000 DONATION
Thanks for supporting California Poets in the Schools in these uncertain times. We value your contribution to our community. The conference will likely be hosted on Zoom. Login information will be sent to registrants a week prior to the event.
$ 1,000.00Sale ended
Total
$ 0.00