Rubuta A ~ Taron Waqoqin Juna
Lar, Dis 14
|Taron Zuƙowa
m ~ Minti 25 na rubuce-rubuce ~ Mintuna 25 na rabawa ~ jagorancin Mawaƙan Mawaƙa & Ma'aikatan CalPoets
Time & Location
14 Dis, 2022, 09:30 – 10:30
Taron Zuƙowa
About the event
Mawakan California a cikin Makarantu suna maraba da duk mawaƙa, masu shekaru 18+ don Rubutu A ~ Taron Waƙoƙin Ƙarfafa, Laraba 9:30 na safe-10:30 na safe a kan Zuƙowa. Wannan rukunin tallafi yana nufin taimakawa mawaƙa don haɓaka aikin rubuce-rubucensu, tare da gina al'umma a lokaci guda.
Kowane zama zai haɗa da bayar da saurin rubutu, sannan mintuna 25 na lokacin rubutu, da mintuna 25 na rabawa. Raba na zaɓi ne. Karɓar martani zaɓi ne. Da fatan za a tuna, dangane da # na mahalarta, ƙila ba za a sami lokacin da kowane mutum zai raba kowane lokaci ba.
Terri Glass, malamin mawaƙi na CalPoets, zai jagoranci yawancin Laraba. Lokacin da Terri ba zai iya jagorantar ƙungiyar ba, wani malamin mawaƙi na CalPoets ko ma'aikata zai jagoranci.
An saita wannan azaman taron maimaituwa kuma hanyar haɗin Zuƙowa zata kasance iri ɗaya kowane mako. Za a aika hanyar haɗin Zoom ga waɗanda suka yi rajista. Tunatarwa (ciki har da hanyar haɗin Zuƙowa) za a aika kowane mako ga waɗanda aka yi wa rajista don zaman makon.
Lura: Idan kun shiga cikin wannan taron haɓakawa sau ɗaya, jin daɗin kiyaye hanyar haɗin kuma shiga ta atomatik ba tare da sake yin rajista ba. Kawai ku tuna cewa ba za a aiko muku da masu tuni ba, sai dai idan da gaske an yi muku rajista don zaman satin.
Terri Glass marubuci ne na wakoki, muqala da haiku. Ta koyar da ko'ina a yankin Bay don mawakan California a cikin Makarantu tsawon shekaru 30 kuma ta yi aiki a matsayin nasu Daraktan Shirye-shirye daga 2008-2011. Ita ce marubucin littafin waƙar yanayi, Waƙar Ee, littafin haiku , Tsuntsaye, Ƙudan zuma, Bishiyoyi, Ƙauna, Hee Hee daga Latsa Layin Ƙarshe, e-littafi, Dokin daji na Haiku: Beauty a cikin Canjin Form , samuwa akan Amazon, da littafin wakoki, Kasancewa Dabbobi daga Littattafan Kelsay. Ayyukanta sun bayyana a cikin Binciken Adabin Matasan Raven, Kogin Hudu, Game da Wuri, Kwata-kwata na California da tarihin tarihi da yawa ciki har da Wuta da Ruwa; Ecopoetry na California, kuma Albarkar Duniya . Ita Hakanan yana da jagorar tsarin darasi mai suna Harshen Tashin Zuciya akwai akan gidan yanar gizon ta, www.terriglass.com . Ta ci gaba da kula da shirin Marin na CALPOETS kuma tana koyarwa a Marin da kuma kananan hukumomin Del Norte.
Tickets
Free Ticket
$ 0.00Sale endedDonation to CalPoets
$ 25.00Sale ended
Total
$ 0.00