top of page

Rubutun Adalci: Dabarun Yaƙin Wariyar launin fata don ajin waƙa

Tal, Fab 08

|

Zoom Meeting

A wannan taro mai ma'ana, haɗin gwiwa, mahalarta za su bincika fa'idodin waƙa ta hanyar ruwan tabarau na adalci na launin fata da kuma samun sabbin kayan aiki don shiga ƙungiyar ɗalibai daban-daban.

Registration is Closed
See other events
Rubutun Adalci: Dabarun Yaƙin Wariyar launin fata don ajin waƙa
Rubutun Adalci: Dabarun Yaƙin Wariyar launin fata don ajin waƙa

Time & Location

08 Fab, 2022, 12:00 – 13:30

Zoom Meeting

About the event

A matsayin mawaƙa, mun san cewa abubuwan da muke rayuwa suna tsara yadda muke rubutu da yadda muke tafiya cikin duniya da azuzuwan mu. A California Poets a cikin Makarantu, muna neman zurfafa dangantakarmu da ƙarfafa kai ga matasa ta hanyar rubutu. A yin haka muna iya haɓaka haɗin gwiwa, wayar da kan jama'a, da tausayawa yayin ƙirƙirar hanyoyin bege. A cikin wannan jerin bita mai ma'ana, za mu yi tunani a kan waɗannan fa'idodi na zahiri na fuskantar waƙa tare da matasa ta hanyar tabarau na adalci na launin fata. Tare, za mu raba tare da aiwatar da sabbin kayan aikin rubutu don haɗa ƙungiyar ɗalibai daban-daban da haɓaka fahimtar kasancewa tsakanin ɗalibanmu da juna.

Aviva (Shannon) McClure ya kafa Juyin mu bayan shekaru 20 na gwaninta a matsayin malami kuma mai gudanarwa K-12. Lura da buƙatar ƙungiyoyi don yin cikakkiyar ci gaba ta hanyar canji na canji, Aviva kuma yana amfani da ƙwarewa a matsayin mai zane da mai fafutuka don tsara shirye-shiryen shiga da haɓaka ƙwararru. Ta hanyar shawarwari, ƙididdigar daidaito, koyarwar baƙo, haɗin gwiwar fasaha, da gina haɗin gwiwa; Aviva yayi ƙoƙari don daidaita shirye-shiryen da suka dace da kowane abokin ciniki. Juyawar mu tana neman cike giɓin da ke tsakanin ilmantarwa da tunanin zamantakewa, ilimi, da wuraren buɗe ido. Baya ga haɗin gwiwa na gida da wuraren zama na masu fasaha, Aviva ya haɓaka shirye-shiryen matasa na duniya a Cuba da Tanzaniya. https://www.ourturnpdx.com/

Emily Squires (ita & su) farar fata ce & mai gudanarwa, mai zane, kuma mai tsarawa. Ƙaddamar da al'umma, dangantaka, da kerawa a cikin aikin su, Emily ya yi aiki ga kungiyoyi daban-daban, ciki har da City of Philadelphia Mural Arts Program (PA), Jima'i & Gender Minority Youth Resource Center (OR), da Cibiyar Daidaitawa & Hada (OR). Ayyukanta iri-iri ne kuma tana bincika jigogi kamar murya, sa hannu, ƙauna, da kasancewa. Emily kuma tana yin jakunkuna, tana karanta almarar kimiyya, tana rubuta kasidu biyu a rana, tana kuma iyayen yara ƙanana biyu da ƙanƙara.   https://www.emilysquires.com/

Tickets

  • Free Ticket

    $ 0.00
    Sale ended
  • Donation to CalPoets

    $ 25.00
    Sale ended

Total

$ 0.00

Share this event

bottom of page