top of page

WANE MUNE

Mawakan California a cikin Makarantu ɗaya ne daga cikin manyan shirye-shiryen mawallafa-in-mazauni na ƙasa. Muna kaiwa sama da ɗalibai 22,000 K-12 kowace shekara a cikin jama'a, masu zaman kansu da madadin makarantu, shirye-shiryen bayan makaranta, tsare yara, asibitoci, da sauran saitunan al'umma.

 

CalPoets  an kafa shi a cikin 1964 a matsayin wani ɓangare na Shirin Pegasus na Jami'ar Jihar San Francisco kuma yanzu ƙungiya ce ta 501 (c) (3) mai zaman kanta, tare da goyon baya daga Majalisar Arts ta California, Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru, Ƙungiyoyi, da Karimci. daidaikun mutane.

 

CalPoets ya kai ga ɗalibai a duk faɗin jihar, yana gudanar da taron shekara-shekara yana buga tarihin mafi kyawun waƙoƙin ɗalibai na shekara, kuma yana ɗaukar nauyin karatun gida da wasan kwaikwayo. 

CalPoets Group.jpg

Haƙƙin mallaka 2018  California Poets a cikin Makarantu

501 (c) (3) rashin riba 

info@cpits.org | Tel 415.221.4201 |  Akwatin gidan waya 1328, Santa Rosa, CA 95402

bottom of page